Bán nhà 42 Thanh Nga ( KDC Gia Hoà ) Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
250 m²(8 x 20)
43 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phước Long
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Phước Long giá từ 30 đến 50 tỷ | 121 triệu/m² | 56 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Phước Long giá từ 30 đến 50 tỷ | 53 triệu/m² | 53 triệu/m² - 53 triệu/m² |
Nhà phố
250 m²(8 x 20)
43 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
300 m²(3.2 x 94)
37,9 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
300 m²(3.2 x 94)
35,9 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
604 m²(10 x 64)
36 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
360 m²(17 x 22)
35 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
180 m²(6 x 30)
39 Tỷ 990 Triệu
222 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
274 m²(12 x 23)
48 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 25
Nhà phố
646 m²(22 x 30)
42 Tỷ
65 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
700 m²(12 x 43)
37 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
335.8 m²(10 x 33)
35,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
204 m²(10 x 21)
33 Tỷ
162 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đại lộ 2
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
31 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
31 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
Nhà phố
338 m²(10 x 33.8)
34 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
227 m²(6.1 x 38)
30,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Nam Hòa
Nhà phố
200 m²(9.9 x 21)
33 Tỷ
165 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
604 m²(9.7 x 64)
36 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
470 m²(20.5 x 23)
40 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
470 m²(20.5 x 23)
40 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
180 m²(6 x 30)
40 Tỷ
222 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai