Bán nhà 33 Đường Số 135F Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
360 m²(17 x 22)
35 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
33 Tỷ
~ 165 Triệu/m²200m²
(9.9m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9.9m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 104 Hồ Bá Phấn, phường Phước Long
Diện tích: 9,9 x 21m
Diện tích công nhận: 200m²
Kết cấu: 6 Lầu
Giá: 33.0 Tỷ
Nhà phố
360 m²(17 x 22)
35 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
204 m²(10 x 21)
33 Tỷ
162 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đại lộ 2
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
31 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
31 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
Nhà phố
338 m²(10 x 33.8)
34 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
270 m²(15 x 18)
33 Tỷ
122 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D21
Nhà phố
347.3 m²(16 x 21)
32,5 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
31,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai