Bán nhà M32A (Thửa 525 Tờ 2) Đường số 79 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
438 m²(11 x 38)
29,5 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 7
29 Tỷ 990 Triệu
~ 111 Triệu/m²270m²
(15m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 15m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 270 m2 |
??? BIỆT THỰ KHU COMPOUND VIP – LIÊN PHƯỜNG, THỦ ĐỨC – 270m² (15 x 18) – 3 TẦNG + ÁP MÁI – 4 MẶT THOÁNG
? Giá 29.99 tỷ
✅ Diện tích: 270m² (15 x 18) – vuông vức, cực hiếm
✅ Kết cấu: 3 tầng + tầng áp mái – 3 sàn thông suốt dễ bố trí
✅ Công năng: tối thiểu 5PN, 5WC – thích hợp Biệt thự gia đình, VP công ty, Showroom cao cấp
✅ 4 mặt thoáng – nhà luôn tràn ngập ánh sáng và gió trời
? Vị trí đẳng cấp:
➡️ Nằm trong khu compound VIP, an ninh tuyệt đối, phân lô cho quan chức & doanh nghiệp
➡️ Ngay trục Liên Phường – Võ Chí Công
➡️ 2 phút lên cao tốc Long Thành – Dầu Giây, thuận tiện về trung tâm & sân bay
? Sổ hồng riêng – công chứng ngay
? Sản phẩm hiếm khu VIP Thủ Đức – giữ tài sản + đầu tư lâu dài
* TRÂN TRỌNG
? : 0939.867.888
Nhà phố
438 m²(11 x 38)
29,5 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
285 m²(6.5 x 44)
29,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
31 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
31 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
Nhà phố
227 m²(6.1 x 38)
30,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Nam Hòa
Nhà phố
351 m²(12 x 30)
29 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 6D
Nhà phố
180 m²(10 x 18)
28,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D17
Nhà phố
779 m²(18 x 50)
29 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Phước Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai