Bán nhà hẻm 269/6+8 269.6+8 Lý Thường Kiệt Phường Phú Thọ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(8 x 15.6)
31 Tỷ
246 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Thọ
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Phú Thọ giá từ 30 đến 50 tỷ | 288 triệu/m² | 208 triệu/m² - 510 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Phú Thọ giá từ 30 đến 50 tỷ | 197 triệu/m² | 155 triệu/m² - 246 triệu/m² |
Nhà phố
126 m²(8 x 15.6)
31 Tỷ
246 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
134 m²(7.2 x 20)
38 Tỷ
284 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
280 m²(10 x 30)
43,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
148.8 m²(9 x 16)
43 Tỷ
289 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
168 m²(8 x 21)
37,5 Tỷ
223 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
64.5 m²(8.3 x 10)
32 Tỷ
496 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
167.4 m²(8 x 20)
35 Tỷ
209 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
156.64 m²(8.85 x 17.7)
35 Tỷ
223 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
149 m²(8.8 x 17.5)
38,5 Tỷ
258 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
135 m²(20 x 8)
40 Tỷ
296 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
140 m²(10 x 14)
32 Tỷ
229 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
190 m²
39.5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
149 m²
38.5 Tỷ
258 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
135 m²
40 Tỷ
296 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
168 m²
37.5 Tỷ
223 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
148.8 m²
43 Tỷ
289 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
300 m²
47 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
164.4 m²
41 Tỷ
249 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
122 m²
37 Tỷ
303 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
98 m²
50 Tỷ
510 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai