Bán nhà 1148 Ba Tháng Hai Phường Phú Thọ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
67 m²(3.8 x 18.5)
20 Tỷ
299 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Thọ
Đường
Tất cả
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Phú Thọ giá từ 15 đến 20 tỷ | 237 triệu/m² | 129 triệu/m² - 375 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Phú Thọ giá từ 15 đến 20 tỷ | 248 triệu/m² | 185 triệu/m² - 288 triệu/m² |
Nhà phố
67 m²(3.8 x 18.5)
20 Tỷ
299 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(3.4 x 14.5)
16 Tỷ
320 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
16,1 Tỷ
288 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lữ Gia
Nhà phố
40 m²(3.1 x 13)
15 Tỷ
375 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
77.3 m²(5.3 x 17.5)
18,2 Tỷ
235 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
15,5 Tỷ
287 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Cư Xá Lữ Gia
Nhà phố
66 m²(4 x 17)
15,2 Tỷ
230 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
100 m²(3.9 x 26)
15,8 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
110 m²(7.4 x 15)
19 Tỷ
173 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
77 m²(7 x 11)
15,8 Tỷ
205 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
72 m²(7.8 x 9.2)
17,5 Tỷ
243 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lữ Gia
Nhà phố
73 m²(4 x 19)
17,3 Tỷ
237 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Tuệ Tĩnh
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
17 Tỷ
230 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
76 m²(6 x 13)
18 Tỷ
237 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Công Chúa Ngọc Hân
Nhà phố
155 m²(7 x 22)
20 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
84 m²(5.2 x 16)
15,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai