Bán nhà hẻm 90/15 Tạ Uyên Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(3.8 x 15)
12 Tỷ 890 Triệu
230 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Thới giá từ 10 đến 15 tỷ | 181 triệu/m² | 80 triệu/m² - 306 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Thới giá từ 10 đến 15 tỷ | 230 triệu/m² | 16 triệu/m² - 320 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(3.8 x 15)
12 Tỷ 890 Triệu
230 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Tạ Uyên
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13)
11 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
12,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
175 m²(7.2 x 16)
14 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
10,8 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Minh Phụng
Nhà phố
59 m²(4.5 x 13)
12,5 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
71 m²(4.2 x 18)
13,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
905 m²(6 x 13)
14 Tỷ
15.5 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
10,3 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
45 m²(4 x 10.5)
10,5 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
12 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
66 m²(6.5 x 10)
14,5 Tỷ
220 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
52 m²(3.7 x 12)
10 Tỷ 450 Triệu
201 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
12,7 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
42 m²(3.6 x 12)
13 Tỷ
310 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Ông Ích Khiêm
Nhà phố
86 m²(6.8 x 12.5)
14 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
70.3 m²(3.5 x 20)
15 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
68 m²(4 x 18)
12 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
36 m²(6 x 7.5)
11,5 Tỷ
319 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
124 m²(5 x 20)
12,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai