Bán nhà hẻm 107H/58 Lạc Long Quân Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13)
11 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
11,5 Tỷ
~ 319 Triệu/m²36m²
(6m x 7.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 7.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 36 m2 |
NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY, 1 CĂN RA MẶT TIỀN, HẺM 12M Ô TÔ ĐẬU THOẢI MÁI, NGANG LỚN 6M, XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, TẶNG NỘI THẤT CAO CẤP, 5 TẦNG.GIÁ CHỈ 11.x, SỔ VUÔNG.
? 1 căn ra mặt tiền đường Kinh doanh sầm uất. Ngay Lạc Long Quân.
? Diện tích 6m x 7.5m, ngang lớn thoáng.
? Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, có sân thượng, nội thất cao cấp, đẹp vào ở luôn.
- Chủ bán mua nhà to hơn, sổ để bank giữ hộ cho an tâm.
- Sổ hoàn công đầy đủ. Pháp lý chuẩn.
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13)
11 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
91.5 m²(3.8 x 22)
11,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
77 m²(4.2 x 18.5)
10 Tỷ 550 Triệu
137 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
56 m²(5.2 x 16)
10,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
67 m²(4 x 11.1)
11,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
67 m²(4 x 11.1)
11,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
98 m²(5.6 x 18)
11,4 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
51 m²(4.6 x 11)
11,9 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai