Bán nhà 315 MT Lạc Long Quân Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
165 m²(4.2 x 27)
31 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Bình Thới | 213 triệu/m² | 44 triệu/m² - 397 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Tử Giang | 319 triệu/m² | 243 triệu/m² - 455 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hàn Hải Nguyên | 215 triệu/m² | 16 triệu/m² - 414 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lãnh Binh Thăng | 264 triệu/m² | 264 triệu/m² - 264 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lạc Long Quân | 180 triệu/m² | 121 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Minh Phụng | 277 triệu/m² | 158 triệu/m² - 320 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh | 339 triệu/m² | 176 triệu/m² - 475 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thuận Kiều | 230 triệu/m² | 188 triệu/m² - 272 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thái Phiên | 192 triệu/m² | 182 triệu/m² - 202 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Quý | 283 triệu/m² | 283 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hóa | 78 triệu/m² | 78 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Khai | 216 triệu/m² | 120 triệu/m² - 318 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tạ Uyên | 370 triệu/m² | 370 triệu/m² - 370 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Xóm Đất | 172 triệu/m² | 130 triệu/m² - 213 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ông Ích Khiêm | 279 triệu/m² | 106 triệu/m² - 368 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đào Nguyên Phổ | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đỗ Ngọc Thạnh | 378 triệu/m² | 378 triệu/m² - 378 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đội Cung | 222 triệu/m² | 167 triệu/m² - 260 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường 3 Tháng 2 | 449 triệu/m² | 449 triệu/m² - 449 triệu/m² |
Nhà phố
165 m²(4.2 x 27)
31 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
12,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
112 m²(4.2 x 26)
29 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Dương Tử Giang
Nhà phố
165 m²(4.2 x 27)
30 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
71 m²(4.2 x 18)
13,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
905 m²(6 x 13)
14 Tỷ
15.5 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
160 m²(9 x 17)
22,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
34 m²(3.3 x 11.2)
4,6 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
33.6 m²(3.4 x 10.1)
5,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
42 m²(3.6 x 12)
13 Tỷ
310 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Ông Ích Khiêm
Nhà phố
45.7 m²(3.6 x 13)
18,9 Tỷ
414 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
33.1 m²(3.4 x 10.3)
5 Tỷ 999 Triệu
181 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
49.9 m²(3.5 x 15)
22,4 Tỷ
449 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
70.3 m²(3.5 x 20)
15 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
102 m²(5.6 x 18)
7,9 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
91 m²(4 x 23)
18,5 Tỷ
203 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
36 m²(6 x 7.5)
11,5 Tỷ
319 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
63 m²(3.6 x 17)
12,7 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
80 m²(3.5 x 15)
8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đào Nguyên Phổ
Nhà phố
61 m²(4.3 x 14.5)
16,6 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Thuận Kiều
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai