Bán nhà 107 Bình Quới Phường Bình Quới
Nhà phố
377 m²(16 x 26)
140 Tỷ
371 Triệu/m²P.Bình Quới
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Quới giá trên 100 tỷ | 1,15 tỷ/m² | 68 triệu/m² - 15,98 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Quới giá trên 100 tỷ | 163 triệu/m² | 97 triệu/m² - 319 triệu/m² |
Nhà phố
377 m²(16 x 26)
140 Tỷ
371 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
2734.7 m²(45 x 60)
310 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
9.7 m²(87 x 181)
155 Tỷ
15.98 Tỷ/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
2156 m²(50 x 90)
378 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
1425 m²(30 x 69)
250 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
1425 m²(30 x 69)
250 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
2675.3 m²
260 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
2734.7 m²
310 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
647 m²
210 Tỷ
325 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
1100 m²
600 Tỷ
545 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
2734 m²
306 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
1930 m²
290 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
1114.5 m²
120 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
840 m²(11.89 x 50)
120 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
404 m²
160 Tỷ
396 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
610 m²
110 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
1320 m²
380 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
415.2 m²
130 Tỷ
313 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
350 m²
105 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Phan Bội Châu
Nhà phố
2300 m²
195 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai