Bán nhà 15 15A Lê Quý Đôn Phường Xuân Hòa
Nhà phố
236 m²(11 x 22)
377,6 Tỷ
1.6 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Quý Đôn
378 Tỷ
~ 175 Triệu/m²2156m²
(50m x 90m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 50m | |
| Dài | 90m | |
| Mặt hậu | 50m | |
| Diện tích | 2156 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 1067 Bình Quới Phường Phường Bình Quới
Diện Tích : 50x90m tổng Diện Tích : 4600m2
Diện Tích Công Nhận : 3156m2
Nhà phố
236 m²(11 x 22)
377,6 Tỷ
1.6 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Quý Đôn
Nhà phố
2200 m²(30 x 73)
380 Tỷ
173 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
2734.7 m²(45 x 60)
310 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
2734.7 m²
310 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
227 m²
380 Tỷ
1.67 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Thái Văn Lung
Nhà phố
2734 m²
306 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
1320 m²
380 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
305 m²
378 Tỷ
1.24 Tỷ/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai