Bán nhà 5 Đường số 9 KDC Bình Phú Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
14,9 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Phú
Đường
Tất cả
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Phú giá từ 10 đến 15 tỷ | 210 triệu/m² | 35 triệu/m² - 5,00 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Phú giá từ 10 đến 15 tỷ | 137 triệu/m² | 62 triệu/m² - 261 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
14,9 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 9
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
13,6 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 2
Nhà phố
145 m²(4.2 x 42.2)
14 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
67 m²(3.5 x 19)
10 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm D
Nhà phố
112 m²(4 x 28)
10 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
167 m²(5 x 28)
15 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(3.9 x 16.5)
10,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm D
Nhà phố
86 m²(8 x 11)
15 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 8
Nhà phố
84 m²(4.5 x 18.5)
10,2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
10,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 78
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
10,9 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 33
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
11,2 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 61
Nhà phố
73 m²(8 x 9)
13,3 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 14
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
12,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 4
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
12,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 4
Nhà phố
60 m²(4 x 18)
11 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm D
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
12,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 4
Nhà phố
74 m²(4.4 x 24)
13 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
81 m²(5 x 16)
13 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 26
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
11,2 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai