Bán Nhà Hẻm 231/67/11 Bình Tiên, P8, Q6
Nhà phố
40.9 m²(3.6 x 9)
4,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Phú giá dưới 5 tỷ | 95 triệu/m² | 14 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Phú giá dưới 5 tỷ | 113 triệu/m² | 38 triệu/m² - 221 triệu/m² |
Nhà phố
40.9 m²(3.6 x 9)
4,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Bình Tiên
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
24 m²(3 x 12)
3,6 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
44 m²(4 x 12)
2,6 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(4 x 13.5)
2 Tỷ 960 Triệu
53.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
22 m²(2.7 x 8.5)
4 Tỷ 280 Triệu
195 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
22 m²(2.7 x 8.5)
4 Tỷ 280 Triệu
195 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
36 m²(4 x 8.5)
3,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
15 m²(3.7 x 4)
1 Tỷ 990 Triệu
133 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10)
4,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
3 Tỷ 750 Triệu
125 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
38 m²(4 x 8.3)
4,6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
4,8 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
67 m²(4 x 16.5)
4,3 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
82.1 m²(4.1 x 20)
4,6 Tỷ
56 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
42 m²(3 x 14)
3,3 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
40.1 m²(3.5 x 12)
4 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai