Bán nhà 652 Lê Trọng Tấn (Thửa 492 tờ 40) Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2323 m²(18.5 x 72)
160 Tỷ
68.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Hưng Hòa giá trên 100 tỷ | 109 triệu/m² | 69 triệu/m² - 156 triệu/m² |
Nhà phố
2323 m²(18.5 x 72)
160 Tỷ
68.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
2500 m²(59 x 60)
390 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
1185 m²
145 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
5604.8 m²
500 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai