Bán nhà mặt tiền 111 Hàm Nghi, Bến Thành
Nhà phố
145 m²(8.2 x 18)
500 Tỷ
3.45 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Hàm Nghi
500 Tỷ
~ 89.2 Triệu/m²5604.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 5604.8 m2 |
Nhà phố
145 m²(8.2 x 18)
500 Tỷ
3.45 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Hàm Nghi
Nhà phố
694 m²(12 x 28)
500 Tỷ
720 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Sương Nguyệt Ánh
Nhà phố
247 m²(12 x 21)
494 Tỷ
2 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Thi Sách
Nhà phố
542 m²
500 Tỷ
923 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
1838 m²(38 x 64)
500 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
4063.4 m²
495 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
2400 m²
500 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
360 m²
500 Tỷ
1.39 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai