Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 572/20 Nguyễn Trãi, Phường 8, Quận 5
Nhà phố
67.8 m²(4.2 x 16)
19 Tỷ
280 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường An Đông | 376 triệu/m² | 29 triệu/m² - 1,84 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường An Đông | 176 triệu/m² | 24 triệu/m² - 406 triệu/m² |
Nhà phố
67.8 m²(4.2 x 16)
19 Tỷ
280 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
172 m²(6.1 x 28.5)
65 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
71 m²(3.7 x 19)
36,7 Tỷ
517 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
71 m²(3.7 x 19)
36,7 Tỷ
517 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
43 m²(3.65 x 13.2)
35 Tỷ
814 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
75.8 m²(5 x 18)
25 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
66 m²(8 x 8)
25,5 Tỷ
386 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
55 m²(3.9 x 14)
11 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
31,5 Tỷ
485 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
26,5 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hùng Vương
Nhà phố
61 m²(3.7 x 17)
7,3 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nghĩa Thục
Nhà phố
53 m²(3.5 x 16)
19,5 Tỷ
368 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
43 m²(3.1 x 14)
7,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
65 m²(3.9 x 15)
7,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
136 m²(5.5 x 31)
25 Tỷ
184 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
39 m²(3.5 x 15)
9,8 Tỷ
251 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
162 m²(8 x 20)
95 Tỷ
586 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
83 m²(7.6 x 11)
19,5 Tỷ
235 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Bình
Nhà phố
90 m²(7.6 x 11)
19,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Bình
Nhà phố
65 m²(4.2 x 19)
23 Tỷ
354 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai