Bán nhà 149 Nguyễn Chí Thanh Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
172 m²(6.1 x 28.5)
65 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường An Bình | 208 triệu/m² | 35 triệu/m² - 357 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường An Dương Vương | 656 triệu/m² | 184 triệu/m² - 1,47 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Hữu Nghĩa | 341 triệu/m² | 250 triệu/m² - 420 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bạch Vân | 268 triệu/m² | 31 triệu/m² - 389 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Chiêu Anh Các | 313 triệu/m² | 313 triệu/m² - 313 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Công Trường An Đông | 383 triệu/m² | 333 triệu/m² - 432 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Huỳnh Mẫn Đạt | 343 triệu/m² | 258 triệu/m² - 449 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hàm Tử | 175 triệu/m² | 100 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hùng Vương | 353 triệu/m² | 214 triệu/m² - 411 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lương Nhữ Học | 320 triệu/m² | 320 triệu/m² - 320 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nghĩa Thục | 184 triệu/m² | 171 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh | 392 triệu/m² | 319 triệu/m² - 446 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Dương | 314 triệu/m² | 314 triệu/m² - 314 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương | 478 triệu/m² | 240 triệu/m² - 909 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Trãi | 470 triệu/m² | 203 triệu/m² - 815 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Đừng | 368 triệu/m² | 368 triệu/m² - 368 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ngô Gia Tự | 349 triệu/m² | 349 triệu/m² - 349 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ngô Quyền | 234 triệu/m² | 32 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Văn Trị | 290 triệu/m² | 290 triệu/m² - 290 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Sư Vạn Hạnh | 438 triệu/m² | 361 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Bình Trọng | 890 triệu/m² | 890 triệu/m² - 890 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo | 330 triệu/m² | 45 triệu/m² - 856 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Phú | 485 triệu/m² | 29 triệu/m² - 1,84 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Tuấn Khải | 325 triệu/m² | 33 triệu/m² - 524 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Xuân Hòa | 253 triệu/m² | 253 triệu/m² - 253 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tăng Bạt Hổ | 302 triệu/m² | 302 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Võ Văn Kiệt | 178 triệu/m² | 62 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Vũ Chí Hiếu | 303 triệu/m² | 303 triệu/m² - 303 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Yết Kiêu | 430 triệu/m² | 261 triệu/m² - 576 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đào Tấn | 284 triệu/m² | 225 triệu/m² - 341 triệu/m² |
Nhà phố
172 m²(6.1 x 28.5)
65 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
71 m²(3.7 x 19)
36,7 Tỷ
517 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
71 m²(3.7 x 19)
36,7 Tỷ
517 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
43 m²(3.65 x 13.2)
35 Tỷ
814 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
75.8 m²(5 x 18)
25 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
66 m²(8 x 8)
25,5 Tỷ
386 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
31,5 Tỷ
485 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
26,5 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hùng Vương
Nhà phố
53 m²(3.5 x 16)
19,5 Tỷ
368 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
136 m²(5.5 x 31)
25 Tỷ
184 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
162 m²(8 x 20)
95 Tỷ
586 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
85 Tỷ
1.47 Tỷ/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
35 m²(4 x 12.5)
39 Tỷ
1.11 Tỷ/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
37 m²(4.1 x 9)
16 Tỷ
432 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Công Trường An Đông
Nhà phố
96 m²(4.1 x 23.5)
35 Tỷ
365 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
44.5 m²(3.5 x 15)
20 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
66 m²(8 x 8.5)
25,5 Tỷ
386 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
25,5 Tỷ
354 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
49 m²(2.8 x 12.8)
17,5 Tỷ
357 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Bình
Nhà phố
78.2 m²(4.05 x 19)
25 Tỷ
320 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai