Bán nhà hẻm 4/13M Xuân Thới Thượng 6-2 Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(7.5 x 15.5)
5,8 Tỷ
80.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Xuân Thới Sơn | 56 triệu/m² | 37 nghìn/m² - 1,95 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Xuân Thới Sơn | 88 triệu/m² | 5 triệu/m² - 1,95 tỷ/m² |
Nhà phố
72 m²(7.5 x 15.5)
5,8 Tỷ
80.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6 Tỷ
88.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
5,6 Tỷ
80 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
113.2 m²(4 x 28)
7,5 Tỷ
66.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
7,7 Tỷ
77 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới 10
Nhà phố
166 m²(4 x 41.5)
5,1 Tỷ
30.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
174 m²(10 x 17.4)
6,7 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
148 m²(6 x 28)
11,2 Tỷ
75.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Trần Văn Mười
Nhà phố
207 m²(7.6 x 35)
10,5 Tỷ
50.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
11,2 Tỷ
93.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Trần Văn Mười
Nhà phố
386 m²(5.5 x 67)
22 Tỷ
57 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
126 m²(8 x 16)
5,8 Tỷ
46 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
81 m²(5 x 16)
3,5 Tỷ
43.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
209 m²(7 x 32)
6,2 Tỷ
29.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
244 m²(14 x 18)
8 Tỷ
32.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thống Nhất
Nhà phố
186 m²(7.5 x 22)
9,5 Tỷ
51.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Dân Thắng 2
Nhà phố
231 m²(6.2 x 37)
10,5 Tỷ
45.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
2,3 Tỷ
19.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
113 m²(5 x 23)
7 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(5 x 17.4)
5,8 Tỷ
70.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai