Bán nhà hẻm 4/13M Xuân Thới Thượng 6-2 Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(7.5 x 15.5)
5,8 Tỷ
80.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Xuân Thới phường Xuân Thới Sơn | 53 triệu/m² | 20 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Xuân Thới phường Xuân Thới Sơn | 183 triệu/m² | 19 triệu/m² - 1,40 tỷ/m² |
Nhà phố
72 m²(7.5 x 15.5)
5,8 Tỷ
80.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6 Tỷ
88.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
352 m²(14 x 25)
11 Tỷ
31.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
139 m²(8 x 18)
4 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
304 m²(9 x 35)
10,9 Tỷ
35.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
2,6 Tỷ
52 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
400 m²(12 x 34)
25 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
168 m²(5 x 34)
4,5 Tỷ
26.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
336 m²(10 x 34)
11,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
2 m²(5.3 x 18)
2,8 Tỷ
1.4 Tỷ/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
3 Tỷ 850 Triệu
55 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
4 Tỷ 150 Triệu
51.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
48 m²(5.5 x 16)
4 Tỷ
83.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
126 m²(8 x 16)
5,8 Tỷ
46 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
58 m²(4.5 x 14)
4,5 Tỷ
77.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
33 m²(4.5 x 7.2)
2 Tỷ 250 Triệu
68.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
87.8 m²(5 x 18)
6 Tỷ 850 Triệu
78 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
208 m²(7 x 32)
8 Tỷ 250 Triệu
39.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
1278 m²(27 x 53)
24 Tỷ
18.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
1 Tỷ 690 Triệu
46.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai