Bán nhà Thửa 24 tờ 222 - Thửa 532 tờ 222 Thửa 24 tờ 222 - Thửa 532 tờ 222 Tân An Hội Xã Tân An Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1616 m²(74 x 22)
12,5 Tỷ
7.7 Triệu/m²X.Tân An Hội
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Tân An Hội | 513 triệu/m² | 2 triệu/m² - 8,00 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Tân An Hội | 25 triệu/m² | 8 triệu/m² - 36 triệu/m² |
Nhà phố
1616 m²(74 x 22)
12,5 Tỷ
7.7 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Tân An Hội
Nhà phố
13381 m²(148.7 x 90)
30 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
332 m²(9.5 x 31)
11 Tỷ
33.1 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 8
Nhà phố
10058 m²(89 x 113)
80 Tỷ
8 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Bờ Kênh
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
2,6 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Nguyễn Văn Khạ
Nhà phố
1266.8 m²(30 x 40)
26 Tỷ
20.5 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Triệu
Nhà phố
1175.5 m²
12 Tỷ
10.2 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Đỗ Đăng Tuyển
Nhà phố
251 m²
1 Tỷ 950 Triệu
7.8 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường Ba Sa
Nhà phố
570 m²(20 x 47)
4 Tỷ 890 Triệu
8.6 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường Ba Sa
Nhà phố
500 m²(10 x 50)
3,5 Tỷ
7 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
3517 m²(31 x 96)
22 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Tân An Hội
Nhà phố
3517 m²(31 x 96)
22 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Tân An Hội
Nhà phố
567 m²(8.7 x 62)
6,9 Tỷ
12.2 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
99 m²(6 x 16.5)
3,5 Tỷ
35.4 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Nguyễn Văn Khạ
Nhà phố
143 m²(5 x 28)
2,2 Tỷ
15.4 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
464 m²(10 x 50)
8,5 Tỷ
18.3 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 3
Nhà phố
420 m²(20 x 21)
6,5 Tỷ
15.5 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 36
Nhà phố
10 m²
80 Tỷ
8 Tỷ/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Bờ Kênh
Nhà phố
99 m²(6 x 17)
3 Tỷ 350 Triệu
33.8 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
99 m²(6 x 17)
3 Tỷ 550 Triệu
35.9 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Cây Sộp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai