Bán nhà hẻm 176/11/1 ( Thửa 24, Tờ 19 ) Quốc Lộ 13 Cũ Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
21 m²(4 x 5.5)
1 Tỷ 950 Triệu
92.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
1 Tỷ 950 Triệu
~ 7.8 Triệu/m²251m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 251 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
Bán nhà hẻm 228/2d Ba Sa, Tân An Hội
Diện tích: 5,9 x 0m
Diện tích công nhận: 251m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 1.9 Tỷ
Nhà phố
21 m²(4 x 5.5)
1 Tỷ 950 Triệu
92.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
14 m²(2.5 x 5.9)
1 Tỷ 950 Triệu
139 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Đỗ Năng Tế
Nhà phố
8 m²(3.5 x 3)
1 Tỷ 950 Triệu
244 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
12 m²(2.7 x 4.5)
1 Tỷ 950 Triệu
163 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
11 m²(25 x 6)
1 Tỷ 950 Triệu
177 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
11 m²(25 x 6)
1 Tỷ 950 Triệu
177 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
143 m²(5 x 28)
2,2 Tỷ
15.4 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Đất
132 m²(4 x 32)
1 Tỷ 850 Triệu
14 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai