Bán nhà 17 Đường số 24 KDC Him Lam Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
56 Tỷ
224 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường
Tất cả
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Hưng giá từ 50 đến 100 tỷ | 224 triệu/m² | 76 triệu/m² - 430 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Hưng giá từ 50 đến 100 tỷ | 87 triệu/m² | 39 triệu/m² - 135 triệu/m² |
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
56 Tỷ
224 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
895 m²(10 x 20)
68 Tỷ
76 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 9A
Nhà phố
737 m²(37 x 20)
72 Tỷ
97.7 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
847 m²(20 x 42)
92 Tỷ
109 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
375 m²(9.53 x 36)
66 Tỷ
176 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
224 m²(10 x 20)
86 Tỷ
384 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
224 m²(10 x 20)
86 Tỷ
384 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
56 Tỷ
224 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
86 Tỷ
430 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
370 m²(27 x 21)
50 Tỷ
135 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
63 Tỷ
252 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
847 m²(20 x 42.5)
92 Tỷ
109 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
2073 m²(45 x 48)
80 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai