Bán nhà hẻm A13/399K2 Ấp 1 Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(5 x 32)
8,9 Tỷ
54.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Hưng giá từ 5 đến 10 tỷ | 92 triệu/m² | 29 triệu/m² - 220 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Hưng giá từ 5 đến 10 tỷ | 102 triệu/m² | 48 triệu/m² - 196 triệu/m² |
Nhà phố
163 m²(5 x 32)
8,9 Tỷ
54.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
42 m²(4.2 x 9)
5,8 Tỷ
138 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(5 x 26)
10 Tỷ
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
30 m²(3.1 x 10)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(3.9 x 9.2)
5 Tỷ 390 Triệu
168 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
81 m²(4.3 x 21.6)
9,5 Tỷ
117 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(3 x 17)
8 Tỷ 999 Triệu
180 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(4 x 13.8)
5 Tỷ
96.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
43 m²(4 x 10.6)
9 Tỷ 450 Triệu
220 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(4.1 x 14)
5,2 Tỷ
88.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
8 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
61 m²(6 x 11)
9,8 Tỷ
161 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 4
Nhà phố
96 m²(4.2 x 23.2)
5,8 Tỷ
60.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
6,8 Tỷ
98.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4.5 x 17)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
103 m²
8,9 Tỷ
86.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
183 m²(10 x 18)
5 Tỷ 280 Triệu
28.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
282 m²(16 x 18)
9,5 Tỷ
33.7 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
54 m²(4.3 x 13)
8 Tỷ 990 Triệu
166 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai