Bán Nhà Mặt Tiền 1012–1014 Quang Trung, Thông Tây Hội
Nhà phố
495 m²(13 x 36)
90 Tỷ
182 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Thông Tây Hội | 131 triệu/m² | 10 triệu/m² - 11,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Thông Tây Hội | 159 triệu/m² | 12 triệu/m² - 392 triệu/m² |
Nhà phố
495 m²(13 x 36)
90 Tỷ
182 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
37.5 m²(4 x 12)
6,9 Tỷ
184 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
68 m²(3.9 x 17)
9 Tỷ 680 Triệu
142 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
87 m²(3.5 x 18)
9 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,7 Tỷ
136 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
41 m²(3.3 x 12.5)
5 Tỷ 970 Triệu
146 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
70 m²(4.5 x 16)
10,9 Tỷ
156 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Duy Cung
Nhà phố
68 m²(3.9 x 17)
9 Tỷ 680 Triệu
142 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
51 m²(4.1 x 12.5)
9 Tỷ
176 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
47 m²(4.1 x 11.5)
6,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 18
Nhà phố
38 m²(3.2 x 12)
5 Tỷ 990 Triệu
158 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
35 m²(4 x 8.5)
6 Tỷ 680 Triệu
191 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
76 m²(4.2 x 19)
11,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
55 m²(4.4 x 12.5)
7,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
60 m²(5.2 x 12)
5 Tỷ 750 Triệu
95.8 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
61 m²(4.05 x 16)
11,7 Tỷ
192 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
30 m²(3 x 7)
4,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tư Giản
Nhà phố
67 m²(9 x 8)
4,6 Tỷ
68.7 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
34 m²(5 x 7)
6,6 Tỷ
194 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
7,2 Tỷ
94.7 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai