Bán nhà 122 Đường số 9 Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
183 m²(9.2 x 23)
23,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thông Tây Hội
Đường số
9
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 9 phường Thông Tây Hội | 125 triệu/m² | 80 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 9 phường Thông Tây Hội | 170 triệu/m² | 130 triệu/m² - 263 triệu/m² |
Nhà phố
183 m²(9.2 x 23)
23,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
13,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
46 m²(4 x 16)
8,3 Tỷ
180 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
183 m²(9.2 x 23)
23,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
63 m²(4 x 17.8)
8 Tỷ 860 Triệu
141 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8 Tỷ 860 Triệu
123 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8 Tỷ 860 Triệu
123 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
38 m²(3.3 x 13)
9 Tỷ 980 Triệu
263 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
38 m²(3.8 x 10)
5 Tỷ 580 Triệu
147 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
114 m²(4.5 x 21)
11 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
8,2 Tỷ
108 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
33 m²(4.1 x 8)
4 Tỷ 950 Triệu
150 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
47 m²(3.2 x 14.5)
5 Tỷ 350 Triệu
114 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
18,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
17 m²(5.4 x 2.5)
3 Tỷ 380 Triệu
199 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
37 m²(3.2 x 12)
5 Tỷ 80 Triệu
137 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
96 m²(4.5 x 22)
16,8 Tỷ
175 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
77 m²(3.4 x 23)
6,7 Tỷ
87 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
32.3 m²(4 x 9)
3,1 Tỷ
96 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai