Bán nhà hẻm 83/4 Phú Châu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86 m²(12 x 7.2)
3,2 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Tam Bình giá dưới 5 tỷ | 59 triệu/m² | 1 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Tam Bình giá dưới 5 tỷ | 76 triệu/m² | 6 triệu/m² - 1,23 tỷ/m² |
Nhà phố
86 m²(12 x 7.2)
3,2 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
96 m²(5.5 x 17.5)
4,9 Tỷ
51 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
19 m²(5 x 5)
3,9 Tỷ
205 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
107 m²(4.5 x 23.7)
4 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
87 m²(4.4 x 20)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
98 m²(3.85 x 20)
3 Tỷ 650 Triệu
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
3,7 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
87 m²(4.4 x 20)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
46 m²(6 x 7.8)
4 Tỷ 50 Triệu
88 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2 Tỷ 150 Triệu
43 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
44 m²(4.9 x 10)
3,1 Tỷ
70.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
66 m²(5.1 x 12)
4 Tỷ 350 Triệu
65.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
16 m²(3.5 x 4.5)
1 Tỷ 180 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
21 m²(3 x 6)
1,1 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
20 m²(2 x 10)
1,4 Tỷ
70 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
2,4 Tỷ
64.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
111 m²(6 x 18.5)
4,9 Tỷ
44.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
44 m²(37 x 13)
4 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai