Bán nhà hẻm 90/9 Tuệ Tĩnh Phường Phú Thọ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
14 m²(3.2 x 4.5)
2,3 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Phú Thọ | 157 triệu/m² | 60 triệu/m² - 404 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Phú Thọ | 245 triệu/m² | 36 triệu/m² - 861 triệu/m² |
Nhà phố
14 m²(3.2 x 4.5)
2,3 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Tuệ Tĩnh
Nhà phố
86 m²(4 x 21.5)
12,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
67 m²(3.8 x 18.5)
20 Tỷ
299 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
12 m²(2.5 x 4.5)
2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
17 m²(3.2 x 6.6)
3,9 Tỷ
229 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
17 m²(3.2 x 6.6)
3,9 Tỷ
229 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
53.6 m²(4.5 x 12.5)
14,2 Tỷ
265 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 3
Nhà phố
50 m²(3.4 x 14.5)
16 Tỷ
320 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
43 m²(4.1 x 11)
12 Tỷ
279 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
24,2 Tỷ
336 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
81 m²(4.4 x 14)
7,2 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
126 m²(8 x 15.6)
31 Tỷ
246 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
51 m²(4.6 x 13)
11,9 Tỷ
233 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
23,5 Tỷ
326 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12)
6,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
3,2 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
51 m²(3.4 x 15)
8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
45 m²(3.3 x 14)
9,9 Tỷ
220 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Công Chúa Ngọc Hân
Nhà phố
37 m²(34 x 11)
8,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Tuệ Tĩnh
Nhà phố
264 m²(5.7 x 18)
52,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai