Bán nhà hẻm 245/149 Lãnh Binh Thăng Phường Phú Thọ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(3.5 x 11)
4 Tỷ 650 Triệu
141 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lãnh Binh Thăng phường Phú Thọ | 162 triệu/m² | 133 triệu/m² - 209 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lãnh Binh Thăng phường Phú Thọ | 193 triệu/m² | 105 triệu/m² - 289 triệu/m² |
Nhà phố
33 m²(3.5 x 11)
4 Tỷ 650 Triệu
141 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
50 m²(5.2 x 13.8)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
50 m²(5.2 x 13.8)
7,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
46 m²(3.5 x 13)
6 Tỷ 750 Triệu
147 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
21 m²(4 x 11)
3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
46 m²(3.55 x 13)
6,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
35 m²(4.7 x 8.3)
5 Tỷ 950 Triệu
170 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
5 Tỷ
238 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
35 m²(4 x 13)
5,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
23 m²(3 x 7.5)
3,9 Tỷ
170 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
34 m²(3.25 x 11.5)
6,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4,9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
23 m²(3 x 7.5)
4 Tỷ
174 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
38 m²(3.4 x 11)
11 Tỷ
289 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
40 m²(3.6 x 12)
5,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
30 m²(3.2 x 11)
5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
67 m²(3.5 x 15)
14 Tỷ
209 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
32 m²(3.3 x 13)
6,7 Tỷ
209 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
56 m²(4.5 x 12.4)
5,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai