Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 729 đường 3/2 , P.6 , Q10
Nhà phố
87.1 m²(4.46 x 24)
32 Tỷ
367 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Diên Hồng | 209 triệu/m² | 43 triệu/m² - 449 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Diên Hồng | 350 triệu/m² | 47 triệu/m² - 884 triệu/m² |
Nhà phố
87.1 m²(4.46 x 24)
32 Tỷ
367 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
189.1 m²(8 x 25)
79 Tỷ
418 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bạch Mã
Nhà phố
17 m²(3.1 x 5.5)
2,3 Tỷ
135 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
15,5 Tỷ
344 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
30 Tỷ
588 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
15,5 Tỷ
344 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
34 m²(4.4 x 7.8)
5,7 Tỷ
168 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Tiểu La
Nhà phố
27 m²(3.23 x 8.15)
13,5 Tỷ
500 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
6,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
6,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
30 m²(2.7 x 13)
7 Tỷ 250 Triệu
242 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
48 m²(4.25 x 13.5)
27 Tỷ
563 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
37 m²(3.6 x 13.5)
11,7 Tỷ
316 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
4,6 Tỷ
164 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
6,2 Tỷ
194 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
10,1 Tỷ
306 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
30 m²(3.4 x 10.5)
13,8 Tỷ
460 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
13,8 Tỷ
383 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
78 m²(20 x 11)
10,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
197.3 m²(8 x 25)
73 Tỷ
370 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
đường Ba Vì
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai