Bán nhà hẻm 688/64 Lê Đức Thọ Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
9,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Hội Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường An Hội Đông | 114 triệu/m² | 116 nghìn/m² - 2,15 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường An Hội Đông | 167 triệu/m² | 114 nghìn/m² - 1,41 tỷ/m² |
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
9,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
6 Tỷ 380 Triệu
177 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
40 m²(3.6 x 11)
5,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
41 m²(3.9 x 6.5)
5,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
48 m²(4 x 12.3)
6,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
108 m²(6 x 22)
18,8 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
16 m²(3.3 x 5)
2 Tỷ 350 Triệu
147 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
117 m²(5.2 x 24)
11,2 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12.2)
6,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
24 m²(2.3 x 11.3)
3,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
80 m²(3.5 x 25)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
66 m²(3.6 x 18.2)
7 Tỷ 550 Triệu
114 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
3 Tỷ 750 Triệu
104 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
40 m²(3.6 x 11)
5,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
47 m²(3 x 15)
4 Tỷ 670 Triệu
99.4 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
34 m²(3 x 12)
5 Tỷ 650 Triệu
166 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
26 m²(3.2 x 8.2)
3 Tỷ 350 Triệu
129 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
90 m²(4.25 x 22)
8,5 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
72 m²(5 x 15)
8 Tỷ 890 Triệu
123 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
72 m²(5 x 15)
8 Tỷ 890 Triệu
123 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai