Bán nhà 1043 Lê Đức Thọ Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(3.5 x 25)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Hội Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường An Hội | 160 triệu/m² | 139 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Quảng Hàm | 217 triệu/m² | 217 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Lợi | 185 triệu/m² | 185 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Quang Định | 460 triệu/m² | 100 triệu/m² - 1,41 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Thọ | 175 triệu/m² | 124 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Đức Thọ | 151 triệu/m² | 27 triệu/m² - 337 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyên Hồng | 185 triệu/m² | 185 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm | 183 triệu/m² | 99 triệu/m² - 259 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Lượng | 186 triệu/m² | 111 triệu/m² - 260 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Nghi | 269 triệu/m² | 269 triệu/m² - 269 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Văn Trị | 315 triệu/m² | 250 triệu/m² - 423 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Chiêu | 138 triệu/m² | 110 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Đồng | 176 triệu/m² | 130 triệu/m² - 222 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thích Bửu Đăng | 77 triệu/m² | 77 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thống Nhất | 150 triệu/m² | 91 triệu/m² - 231 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Quốc Tuấn | 122 triệu/m² | 97 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tô Ngọc Vân | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 146 triệu/m² | 46 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 113 triệu/m² | 77 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 145 triệu/m² | 88 triệu/m² - 181 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 123 triệu/m² | 119 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 81 triệu/m² | 114 nghìn/m² - 140 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8 | 342 triệu/m² | 342 triệu/m² - 342 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 119 triệu/m² | 81 triệu/m² - 144 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(3.5 x 25)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
86 m²(4.3 x 15.5)
19,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
91 m²(4.2 x 24)
10,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
115 m²(7.6 x 16.2)
16,3 Tỷ
142 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
An Hội
Nhà phố
23 m²(385 x 14)
5,2 Tỷ
226 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(7 x 10)
5,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
86 m²(4.3 x 15.5)
19,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
150 m²(6.5 x 23)
29,9 Tỷ
199 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
An Hội
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,7 Tỷ
87 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
10,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
154 m²(7 x 24)
18,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
72.3 m²(3.5 x 22)
9,2 Tỷ
127 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
4,6 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
290.2 m²(12 x 26.2)
40 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
110 m²(4.2 x 26)
14 Tỷ
127 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
36 m²(5.2 x 7.6)
3 Tỷ 990 Triệu
111 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Nhà phố
65 m²(4.6 x 14)
12,8 Tỷ
197 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
72.3 m²(350 x 20)
9,4 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
96 m²(4 x 22)
15,7 Tỷ
164 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 4
Nhà phố
155 m²(7 x 25)
22 Tỷ
142 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai