Bán nhà hẻm 78/3/3 Tân Hòa Đông Phường Phú Lâm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(4.7 x 12)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Tân Hòa Đông phường Phú Lâm | 109 triệu/m² | 28 triệu/m² - 229 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hòa Đông phường Phú Lâm | 166 triệu/m² | 26 triệu/m² - 355 triệu/m² |
Nhà phố
50 m²(4.7 x 12)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
33 m²(4 x 9)
4 Tỷ 950 Triệu
150 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
4,8 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
31 m²(3.4 x 9)
3,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
83 m²(4.2 x 19)
9,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
130 m²(12 x 12)
9,3 Tỷ
71.5 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
33 m²(4 x 9)
4 Tỷ 950 Triệu
150 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
84 m²(4.3 x 11.3)
8,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
11 m²(3.2 x 4)
2 Tỷ 150 Triệu
195 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
6 m²(2 x 4)
1 Tỷ 250 Triệu
208 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
47 m²(3.7 x 12.9)
6,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
90 m²(5.5 x 13)
11,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
43 m²(32 x 135)
4 Tỷ 80 Triệu
94.9 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
20 m²(2.9 x 10)
7,1 Tỷ
355 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
41 m²(3 x 135)
3 Tỷ 950 Triệu
96.3 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
8,3 Tỷ
148 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
41 m²(3 x 135)
3 Tỷ 950 Triệu
96.3 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
27 m²(2.5 x 10)
6,5 Tỷ
241 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
13 m²(3 x 4.5)
2,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
131 m²(7.5 x 20)
8,7 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai