Bán nhà 514 Hậu Giang Phường Phú Lâm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
92 m²(4.9 x 19)
25,5 Tỷ
277 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Hậu Giang phường Phú Lâm | 116 triệu/m² | 61 triệu/m² - 249 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hậu Giang phường Phú Lâm | 185 triệu/m² | 100 triệu/m² - 347 triệu/m² |
Nhà phố
92 m²(4.9 x 19)
25,5 Tỷ
277 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
153 m²(8 x 19)
15,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
39 m²(2 x 11.5)
3,5 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
124 m²(4 x 23)
12 Tỷ 999 Triệu
105 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
32.3 m²(3.5 x 11.5)
4,8 Tỷ
149 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
15 m²(2.7 x 5.5)
2,2 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
85 m²(4.5 x 18)
10,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
33 m²(3.5 x 11.5)
4,8 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
39 m²(3.5 x 12)
5,8 Tỷ
149 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
52 m²(4.5 x 11.5)
9 Tỷ
173 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
45 m²(4 x 15)
8,9 Tỷ
198 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
108 m²(4.7 x 21.5)
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
39 m²(2 x 11.5)
3,5 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
39 m²(2 x 11.5)
3,7 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
85 m²(4.5 x 18)
10 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
15 m²(2.7 x 5.5)
2,2 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
23 m²(3.6 x 6.4)
2 Tỷ 150 Triệu
93.5 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
22.8 m²(3 x 7)
1,8 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
69 m²(5.4 x 17)
6 Tỷ
87 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
122 m²(4 x 30.5)
22 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai