Bán nhà 46 Đường Số 3 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(4 x 16.2)
5,5 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 3 phường Tăng Nhơn Phú | 70 triệu/m² | 33 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 3 phường Tăng Nhơn Phú | 72 triệu/m² | 43 triệu/m² - 167 triệu/m² |
Nhà phố
65 m²(4 x 16.2)
5,5 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
42 m²(7 x 6)
3 Tỷ 950 Triệu
94 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
127 m²(8 x 16.5)
5,6 Tỷ
44.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
500 m²(19 x 25)
29,5 Tỷ
59 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
120 m²(4.6 x 25)
6,8 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
162 m²
9 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
4,3 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
110 m²(4 x 24.4)
3,6 Tỷ
32.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
64 m²(8 x 8)
3 Tỷ 550 Triệu
55.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
52 m²(7 x 13)
8,7 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
50 m²(3.8 x 13.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
87.1 m²(4 x 22)
8,2 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
62.7 m²(3.8 x 17)
4,3 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
150 m²(6.3 x 20)
9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
62.7 m²(3.8 x 17)
4,3 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
120 m²(8.8 x 14)
12,9 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
82 m²(3.9 x 13.9)
4,4 Tỷ
53.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
196 m²(7.5 x 26)
18,5 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
45 m²(3 x 14)
2,7 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
80 m²(5 x 17.5)
9,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai