Bán nhà hẻm 200/5 (Thửa 510 Tờ 20) Đường số 2 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(8.2 x 10)
7 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 2 phường Tăng Nhơn Phú | 73 triệu/m² | 28 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 2 phường Tăng Nhơn Phú | 77 triệu/m² | 12 triệu/m² - 176 triệu/m² |
Nhà phố
87 m²(8.2 x 10)
7 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
124 m²(4.7 x 29)
8,6 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
82 m²(4.35 x 19)
6,8 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
147 m²(7.7 x 22)
10 Tỷ
68 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
139 m²(6 x 23)
9,6 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
167 m²(7.1 x 23.5)
14 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
1 Tỷ 650 Triệu
28.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
125 m²(4.7 x 26)
8,6 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
124 m²(4.75 x 26)
8,6 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
28 m²(5.6 x 5)
1,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
167 m²(7.1 x 23.5)
14 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
128 m²(67 x 175)
7 Tỷ 450 Triệu
58.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,7 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
124 m²(4.8 x 26)
9 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
93 m²(5 x 19)
4,4 Tỷ
47.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
53 m²(4 x 13.5)
4,4 Tỷ
83 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
50 m²(3.7 x 13)
3 Tỷ 850 Triệu
77 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
43 m²(5 x 8.5)
2,1 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
91.7 m²(4 x 23.1)
6,2 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai