Bán nhà 236 Phan Văn Khoẻ Phường Bình Tiên Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17.5)
10,9 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phan Văn Khỏe phường Bình Tiên | 136 triệu/m² | 93 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Văn Khỏe phường Bình Tiên | 136 triệu/m² | 92 triệu/m² - 179 triệu/m² |
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17.5)
10,9 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
57 m²(3.7 x 15.5)
9,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
57 m²(3.7 x 15.5)
9,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
47 m²(3.3 x 15)
6,9 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
40 m²(3.2 x 16)
3 Tỷ 680 Triệu
92 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
78 m²(3.9 x 20)
9,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
39 m²(3.2 x 13)
6,6 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
49 m²(3.7 x 13.5)
6,2 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
37 m²(3.5 x 12.6)
4,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
2 Tỷ 880 Triệu
92.9 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
3,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phan Văn Khỏe
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai