Bán nhà hẻm 51/1 Bãi Sậy Phường Bình Tiên Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39 m²(4 x 10)
5,1 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Bãi Sậy phường Bình Tiên | 135 triệu/m² | 78 triệu/m² - 213 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bãi Sậy phường Bình Tiên | 261 triệu/m² | 261 triệu/m² - 261 triệu/m² |
Nhà phố
39 m²(4 x 10)
5,1 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
41 m²(3.1 x 13)
4,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 750 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
30.7 m²(3.1 x 8.6)
3,3 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
13.2 m²(2 x 8)
1 Tỷ 750 Triệu
133 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
2 Tỷ 480 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
17 m²(3 x 6)
2 Tỷ 590 Triệu
152 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
80 m²(3.7 x 19)
20,9 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
37 m²(4.15 x 10)
5,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
15 m²(3.2 x 5)
3,2 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
15 m²(3.2 x 5)
2 Tỷ 980 Triệu
199 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
41 m²(3.1 x 13)
3 Tỷ 980 Triệu
97.1 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
15 m²(3.2 x 5)
2 Tỷ 850 Triệu
190 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
14 m²(3.5 x 4)
1,6 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
34 m²(2.4 x 13)
2 Tỷ 650 Triệu
77.9 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
44 m²(3.7 x 12)
4,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
12,2 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6.3)
2,7 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai