Bán nhà 35 Phan Ngữ Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(3.4 x 15)
12 Tỷ
240 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
21-01-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Phan Ngữ phường Sài Gòn | 223 triệu/m² | 206 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Phan Ngữ phường Sài Gòn | 231 triệu/m² | 205 triệu/m² - 256 triệu/m² |
Nhà phố
50 m²(3.4 x 15)
12 Tỷ
240 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Ngữ
Nhà phố
78 m²
16 Tỷ
205 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Ngữ
Nhà phố
78 m²
20 Tỷ
256 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Ngữ
Nhà phố
398 m²
89 Tỷ
224 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Ngữ
Nhà phố
136 m²
28 Tỷ
206 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Ngữ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai