Bán nhà hẻm 1/11 Hồ Thị Kỷ Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
23 m²(5 x 4.5)
6,4 Tỷ
278 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Hồ Thị Kỷ phường Vườn Lài | 206 triệu/m² | 90 triệu/m² - 369 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hồ Thị Kỷ phường Vườn Lài | 294 triệu/m² | 59 triệu/m² - 571 triệu/m² |
Nhà phố
23 m²(5 x 4.5)
6,4 Tỷ
278 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
44 m²(3.6 x 12)
8 Tỷ 490 Triệu
193 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
46 m²(3.5 x 13)
10,3 Tỷ
224 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
52 m²(3.6 x 14.5)
13 Tỷ
250 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
23 m²(5 x 4.5)
6,4 Tỷ
278 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
21 m²(3.4 x 6)
3,1 Tỷ
148 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
16 m²(3.6 x 4.5)
5,5 Tỷ
344 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
24 m²(3.5 x 6.8)
7 Tỷ
292 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
14 m²(4 x 5.6)
8 Tỷ
571 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
9,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
17.4 m²(3.6 x 4)
2 Tỷ 390 Triệu
137 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
25 m²(3.5 x 7)
5 Tỷ 180 Triệu
207 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
8 Tỷ
229 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
16 m²(3 x 7)
7 Tỷ
438 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
42 m²(4 x 8)
14 Tỷ
333 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
8 m²(3 x 3)
2 Tỷ
250 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
18 m²(3.4 x 5.2)
3,8 Tỷ
211 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
43 m²(3.6 x 12)
6,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
44.6 m²(3.5 x 12.8)
6,7 Tỷ
150 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
19 m²(3.5 x 5)
1,7 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai