Bán nhà hẻm 20/24 Hồ Thị Kỷ, phường Vườn Lài
Nhà phố
25 m²(1.9 x 10.9)
3,9 Tỷ
156 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
3,8 Tỷ
~ 211 Triệu/m²18m²
(3.4m x 5.2m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 5.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 18 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
Bán nhà hẻm 103/12 Hồ Thị Kỷ, phường Vườn Lài
Diện tích: 3,4 x 5,2m
Diện tích công nhận: 18m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 3
Giá: 3.8 Tỷ
Nhà phố
25 m²(1.9 x 10.9)
3,9 Tỷ
156 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
24 m²(3.2 x 8)
3,8 Tỷ
158 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
21 m²(4 x 6)
3,8 Tỷ
181 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
4,1 Tỷ
342 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
16 m²(2.3 x 7)
3 Tỷ 680 Triệu
230 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
13 m²(2.3 x 6)
3,5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
31 m²(3 x 10)
3 Tỷ 550 Triệu
115 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
3,6 Tỷ
240 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai