Bán nhà hẻm 98/81 Bùi Văn Ba Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78 m²(4 x 21)
7 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Bùi Văn Ba phường Tân Thuận | 106 triệu/m² | 12 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Văn Ba phường Tân Thuận | 128 triệu/m² | 67 triệu/m² - 238 triệu/m² |
Nhà phố
78 m²(4 x 21)
7 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
41 m²(4.5 x 9)
4,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
39 m²(4 x 16)
4 Tỷ 450 Triệu
114 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
125 m²(5.9 x 23)
26 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
127 m²(6 x 20)
17,8 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
29 m²(3.3 x 10)
4 Tỷ 860 Triệu
168 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
9.8 m²(2.5 x 5)
1 Tỷ 350 Triệu
138 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
80 m²
4,5 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
78 m²(4.5 x 17)
5,5 Tỷ
70.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
133 m²(7.5 x 18)
22 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
64.1 m²(4.9 x 13)
7,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
28 m²(4 x 8)
3,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
78 m²(6 x 12.7)
7,1 Tỷ
91 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
42 m²(3.6 x 11.7)
3 Tỷ 290 Triệu
78.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
21 m²(3.6 x 6.1)
1,9 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
170 m²(9.3 x 20)
22,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
100.8 m²(7.1 x 14)
6,7 Tỷ
66.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
102.3 m²(7.2 x 10.5)
10,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
108 m²(6 x 17.1)
13,4 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
78 m²(4 x 18)
2 Tỷ 950 Triệu
37.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai