Bán nhà hẻm 53/30/11a Bùi Văn Ba, Tân Thuận
Nhà phố
25.5 m²(3.8 x 8.3)
2 Tỷ 850 Triệu
112 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
2 Tỷ 950 Triệu
~ 37.8 Triệu/m²78m²
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 180/45 Bùi Văn Ba, Tân Thuận
Diện tích: 4 x 18m
Diện tích công nhận: 78m²
Kết cấu: 1 lầu, 2 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 3.0 Tỷ
Nhà phố
25.5 m²(3.8 x 8.3)
2 Tỷ 850 Triệu
112 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
25.9 m²(3.7 x 7)
3 Tỷ 150 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
25 m²(3.4 x 7)
2,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
19 m²(3 x 6)
2 Tỷ 750 Triệu
145 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
19 m²(3 x 7)
2 Tỷ 980 Triệu
157 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
22 m²(4.2 x 5.2)
3 Tỷ 60 Triệu
139 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
25 m²(4 x 6.2)
2,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
23 m²(3 x 7.5)
2 Tỷ 950 Triệu
128 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai