Bán nhà hẻm 44b/34 Bùi Văn Ba, Tân Thuận
Nhà phố
42 m²(3.6 x 11.7)
3 Tỷ 290 Triệu
78.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
3 Tỷ 150 Triệu
~ 122 Triệu/m²25.9m²
(3.7m x 7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | 7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 25.9 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 16/5a Bùi Văn Ba, Tân Thuận
Diện tích: 3,7 x 7m
Diện tích công nhận: 25,9m²
Kết cấu: 4 lầu, 6 phòng ngủ, 6 WC
Giá: 3.1 Tỷ
Nhà phố
42 m²(3.6 x 11.7)
3 Tỷ 290 Triệu
78.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
78 m²(4 x 18)
2 Tỷ 950 Triệu
37.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
25.5 m²(3.8 x 8.3)
2 Tỷ 850 Triệu
112 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
41 m²(3.3 x 14)
3,4 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
56 m²(4 x 15)
3,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
22 m²(4.2 x 5.2)
3 Tỷ 60 Triệu
139 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
20 m²(2.9 x 6.5)
3,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
20 m²(2.9 x 6.5)
3,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai