Bán nhà mặt tiền kc32a Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận
Nhà phố
30.6 m²(2.8 x 11)
3,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
3,3 Tỷ
~ 58.9 Triệu/m²56m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 98/38 Bùi Văn Ba, Tân Thuận
Diện tích: 4 x 15m
Diện tích công nhận: 56m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 3.3 Tỷ
Nhà phố
30.6 m²(2.8 x 11)
3,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
31.8 m²(3 x 11)
3,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
42 m²(3.6 x 11.7)
3 Tỷ 290 Triệu
78.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
25.9 m²(3.7 x 7)
3 Tỷ 150 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
41 m²(3.3 x 14)
3,4 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
22 m²(4.2 x 5.2)
3 Tỷ 60 Triệu
139 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
20 m²(2.9 x 6.5)
3,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
20 m²(2.9 x 6.5)
3,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai