Bán nhà 89 ( thửa 210 tờ 06 ) Nguyễn Văn Giáp Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
190 m²(8 x 22)
15 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A phường Bình Trưng | 103 triệu/m² | 26 triệu/m² - 238 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường A phường Bình Trưng | 98 triệu/m² | 44 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Nhà phố
190 m²(8 x 22)
15 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(3.4 x 12)
5,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
132 m²(7 x 19)
8,2 Tỷ
62.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
115 m²(8 x 16)
14 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
153 m²(6 x 15)
12 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
153 m²(6 x 15)
12 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
92 m²(5 x 18)
8,1 Tỷ
88 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
52 m²(6.3 x 8)
6,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
189 m²(6 x 30)
32,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
4686 m²(50 x 90)
120 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
140.5 m²(6.6 x 22)
10,5 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
56 m²(7.5 x 8)
5,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
63 m²(3.9 x 13)
5,2 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
56 m²(7.5 x 8)
5,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
5,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
46 m²(3.7 x 12.4)
4,2 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(5.7 x 8.8)
6,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
143.5 m²(5.5 x 29)
7,5 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
143.5 m²(5.5 x 29)
7,5 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai