Bán nhà 338 Mai Bá Hương Thửa 520, MP 504 Tờ 1 Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
420 m²(10 x 36)
9,5 Tỷ
22.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A1 | 27 triệu/m² | 27 triệu/m² - 27 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường A3 | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường A6 | 42 triệu/m² | 29 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường An Hạ | 26 triệu/m² | 13 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường B2 | 40 triệu/m² | 38 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bộ Đội An Điền | 12 triệu/m² | 12 triệu/m² - 12 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C2 | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C4 | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường E12 | 74 triệu/m² | 74 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Kinh A | 23 triệu/m² | 23 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Kênh Trung Ương | 24 triệu/m² | 24 triệu/m² - 24 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Ấp 2-6 | 35 triệu/m² | 6 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Ấp | 19 triệu/m² | 19 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Ấp 3-4 | 35 triệu/m² | 35 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Ấp 5 | 22 triệu/m² | 18 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Thị Dung | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Đình Chi | 5 triệu/m² | 5 triệu/m² - 5 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Mai Bá Hương | 23 triệu/m² | 23 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Sưa | 26 triệu/m² | 26 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Tú | 70 triệu/m² | 58 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nữ Dân Công | 17 triệu/m² | 17 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Sáng | 28 triệu/m² | 28 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quách Điêu | 72 triệu/m² | 14 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Sư Đoàn 9 | 34 triệu/m² | 26 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thanh Niên | 18 triệu/m² | 16 triệu/m² - 20 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Hòa | 54 triệu/m² | 30 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Văn Giàu | 50 triệu/m² | 35 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Võ Hữu Lợi | 19 triệu/m² | 19 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Võ Văn Vân | 26 triệu/m² | 26 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Vĩnh Lộc | 183 triệu/m² | 31 triệu/m² - 750 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp 1 | 47 triệu/m² | 34 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp 1A | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp 2 | 29 triệu/m² | 29 triệu/m² - 29 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp 4 | 16 triệu/m² | 16 triệu/m² - 16 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 32 triệu/m² | 17 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường 1-2 | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 78 triệu/m² | 78 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 44 triệu/m² | 43 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6C | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
Nhà phố
420 m²(10 x 36)
9,5 Tỷ
22.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Mai Bá Hương
Nhà phố
294 m²(6 x 50)
13,5 Tỷ
45.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường A6
Nhà phố
384 m²(9.6 x 40)
10 Tỷ
26 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
354 m²(8.5 x 37.5)
11,9 Tỷ
33.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
261 m²(7 x 37)
4,6 Tỷ
17.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
581 m²(10.5 x 58)
14 Tỷ
24.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
1310 m²(26.3 x 50)
20,5 Tỷ
15.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
795 m²(15 x 54)
12,5 Tỷ
15.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thanh Niên
Nhà phố
425 m²(14 x 30)
15 Tỷ
35.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Nhà phố
1123 m²(20 x 56)
5,7 Tỷ
5.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Lê Đình Chi
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14)
1 Tỷ 450 Triệu
29 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Sư Đoàn 9
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
1 Tỷ 650 Triệu
25.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Nguyễn Thị Sưa
Nhà phố
2000 m²(37 x 54)
84 Tỷ
42 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường B2
Nhà phố
689 m²(12 x 57)
13 Tỷ
18.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Hữu Lợi
Nhà phố
317 m²(6 x 50)
14,7 Tỷ
46.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
82 m²(5 x 17)
7,3 Tỷ
89 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
2,6 Tỷ
37.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1 Tỷ 460 Triệu
30.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
200 m²(5 x 40)
4 Tỷ 950 Triệu
24.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
568 m²(9.2 x 60)
14 Tỷ
24.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường C2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai