Bán nhà 3B25 + 3B26 + (Thửa 409 + 410 Tờ 112) Trần Văn Giàu Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2000 m²(37 x 54)
84 Tỷ
42 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
10-04-2026 Mặt Tiền
đường B2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Vĩnh Lộc
Đường
B2
Nhà phố
2000 m²(37 x 54)
84 Tỷ
42 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường B2
Nhà phố
170 m²(10.6 x 16)
6,5 Tỷ
38.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường B2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai