Bán nhà 50 ( Thửa 349 Tờ 29 ) 50 Đường số 16 Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
114 m²(7 x 18)
28 Tỷ
246 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Hưng
Đường số
1
Nhà phố
114 m²(7 x 18)
28 Tỷ
246 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
176 m²(12 x 15)
60 Tỷ
341 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
13 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
28 Tỷ
280 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
40,5 Tỷ
405 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
139 m²(8 x 17)
52 Tỷ
374 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²(10 x 11)
26 Tỷ
413 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(5 x 20)
12,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
277 m²(6.5 x 29)
40 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(5 x 20)
8,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
13 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
25,2 Tỷ
252 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai