Bán nhà hẻm 60/8 Lâm Văn Bền, Tân Hưng
Nhà phố
332 m²(12 x 20)
26 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
26 Tỷ
~ 413 Triệu/m²63m²
(10m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 103 Đường số 15, Phường Tân quận uy, Quận 7
Diện tích: 10x11m. Diện Tích Công Nhận: 63m2
Kết cấu: 2 Tầng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
Giá: 26 Tỷ
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
332 m²(12 x 20)
26 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
140 m²(4.7 x 28)
26,8 Tỷ
191 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
114 m²(7 x 18)
28 Tỷ
246 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
28 Tỷ
280 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²
26 Tỷ
413 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
25,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 4
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
25,2 Tỷ
252 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
111 m²
26.2 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai