Bán nhà 33 ( thửa 550 tờ 27 ) Đường số 1 Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
16,9 Tỷ
151 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
19-12-2025 Mặt Tiền
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Thuận
Đường số
1
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
16,9 Tỷ
151 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
15,3 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
137 m²(7.6 x 18)
19,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai