Bán nhà 92A31 KCD Savimex ( Thửa 713 tờ 70) Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
12 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thuận
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
12 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
21,8 Tỷ
273 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
38 Tỷ
238 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
18,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
21,8 Tỷ
276 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
126 m²(6 x 21)
21 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
17 Tỷ
202 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
38 Tỷ
362 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
273 m²(13 x 21)
29,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
92 m²(5 x 20)
14,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
88 m²(5 x 18)
14,7 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
76 m²(3.5 x 33)
12,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
91 m²(5 x 18.3)
17,8 Tỷ
196 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
17 Tỷ
213 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
128 m²(7.5 x 17)
18,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
93 m²(5 x 19)
17 Tỷ 490 Triệu
188 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
23 Tỷ
174 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
320 m²(18 x 18)
27,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
170 m²(8 x 22)
22 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
170 m²(8 x 21)
22 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai